Zan iya shan giya a cikin sauna? - amfani da cutarwa

Zan iya shan giya a cikin sauna?

Kowa ya san cewa hanyoyin wanka suna da tasiri mai kyau ga mutum. Kuma mutane da yawa suna amfani da shi, saboda a cikin wanka kawai za ku iya shakatawa da wanka. Bath da sauna suna da amfani sosai ga ɗan adam, suna da tasiri mai kyau akan jiki da tsaftace tunani.

Bakin tururi yana taimakawa cire gubobi masu cutarwa, kazalika don hanzarta haɓaka metabolism. Hanyoyin suna haɓaka zagayar jini, yana sauƙaƙa ciwon kai, yana inganta tsarin juyayi. A cikin wanka, yanayin yana tashi kuma rashin kwanciyar hankali ya ɓace.

Amfanin giya a cikin wanka

Mutane da yawa suna yin tambaya - shin zai yiwu a sha giya a ciki wanka... A cikin adadi kaɗan, bisa ga binciken da aka gudanar, ya juya cewa yana da matukar mahimmanci. Giya da sauna abubuwa biyu ne da ba sa rabuwa, yarda da wannan abin sha tsari ne mai daɗi da lafiya. Giya shine abin sha wanda ke cire manyan ƙarfe da gishirin aluminium daga jiki. Waɗannan halayen suna ƙaruwa sau da yawa lokacin ɗaukar hanyoyin wanka. Amma yana da kyau a ɗauki giya mai haske mai rauni.

Giya da sauna kamar hayar magudi ga mai amfani, abubuwa masu kyau kawai. Bayan kowane ziyara a cikin ɗakin tururi, a yayin aikin vaping, ya zama dole a ɗauki lita 0 na wannan abin sha har zuwa kilo 33 na nauyin jiki. Idan mutum yayi nauyi fiye da kilo 100, to ana ba shi shawarar ya cinye kusan rabin lita na giya bayan kowane "biyun". Hakanan yakamata kuyi la'akari da ƙoƙarin metabolism da aiwatarwa.

Me yasa ba shi da kyau a sha giya a cikin wanka

Wanka baya wanzu don shan giya a can; Dole ne a cinye giya a cikin adadi mai yawa kuma don fa'idar lafiya. Kowane mutum ya zaɓi wa kansa ainihin irin giya da ta dace da shi, da kuma tsarin shan sa. Amma menene zai iya zama mafi kyau fiye da kamfani mai kyau wanda ke ciyar da lokaci a cikin wanka ko sauna, ban da haka, akan gilashin abin sha mai laushi ?! Wataƙila babu komai, duk ya dogara ne da so, lokaci da ƙarfin kuɗi.

Zai zama mai ban sha'awa don karanta:

Add a comment

Ba za a buga adireshin imel ɗinka ba. Обязательные поля помечены *