Abincin Osama Hamdiy hanya ce mai kyau don rage nauyi

Abincin Osama Hamdiy hanya ce mai kyau don rage nauyi

Duk wanda ke neman zubar da ƙarin fam ɗin yana neman abinci daban -daban da magungunan asarar nauyi na sihiri. Amma ba tare da kokari da hakuri ba, babu abin da zai faru.

Mataimakin farfesa a Makarantar Kiwon Lafiya ta Harvard Osama Hamdiy, wanda shine babban likita kuma darektan Cibiyar Ciwon sukari ta Joslin da ke binciken tasirin rayuwa a kan asarar nauyi, ya haɓaka abincinsa, godiya ga abin da mutane da yawa suka rasa fam ɗin da aka ƙi ba tare da yin illa ga lafiyarsu ba.

Abinci don ƙa'idodin asarar nauyi
Ka'idodin ka'idodin abincin Osama Hamdiy

A zuciyar abincin Osama Hamdiy ba raguwa bane a cikin adadin kuzari na abincin da ake cinyewa, amma hanyoyin da ke faruwa a cikin jiki, wanda hakan ke lalata kitse mai yawa.

Tabbas, ana ɗaukar irin wannan abincin mai tsauri, tunda ba za ku iya keta menu na abinci ko yin banbanci ba. An shirya menu na makonni 4, lokacin wanda zaku iya rasa nauyi daga 5 zuwa 30 kg na nauyi mai yawa, bayan haka yakamata ku canza zuwa ingantaccen abinci mai gina jiki.

Kar a manta yin motsa jiki a lokaci guda, saboda kowa ya san cewa ruwa baya gudana ƙarƙashin dutse na kwance.

Dokokin abinci na Osama Hamdiy

Jerin samfuran da aka yarda:

1. 'Ya'yan itãcen marmari: abarba, apricot, peach, innabi, tangerine, apple, pear, orange, kiwi, kankana, kankana, plum.

2. Kayan lambu (tafasa kawai): koren wake da wake, eggplant da zucchini, karas da zucchini, squash. Da kuma sauran kayan lambu, ban da waɗanda aka hana.

3. Nama da kifi: nama ba tare da mai ba, dole ne a dafa (dafaffen ko gasa) bayan cire fata. Kifi ko jatan lande, dafaffen tuna tuna.

4. Gurasa, zai fi dacewa hatsi ko hatsin rai.

Abin da za ku iya ci a kan abinci

Jerin samfuran da aka haramta:

1. 'Ya'yan itace: ayaba, mangoro, inabi, dabino, ɓaure.

2. Kayan lambu: dankali.

3. Nama: nama mai kitse da kifi mai kiba, rago.

Akwai nau'ikan menus da yawa don cin abincin Osama Hamdiy, wanda aka tsara shi tsawon kwanaki 28 kuma an raba shi kwana 4 bakwai. Da ke ƙasa akwai ɗayansu.

Muhimmi: Ba za a iya musanya samfura ba!

Abincin da bai kamata a ci abinci ba
Abin da ba za ku iya ci a kan abinci ba

Na farko kwanaki bakwai na rage cin abinci

Abincin karin kumallo iri ɗaya ne na kowace rana :? wani ɓangaren innabi + ƙwai -mai -taushi ko ƙwai -ƙwai - 2 inji mai kwakwalwa.

Don abincin rana:

Ranar farko: 'ya'yan itatuwa iri ɗaya.

Rana ta biyu: nama, salatin kayan lambu, innabi - 1 pc.

Rana ta uku: farin cuku mai ƙarancin kitse, yanki na gurasar hatsin rai, tumatir.

Rana ta huɗu: 'ya'yan itatuwa.

Rana ta biyar: dafaffen ƙwai - 2 inji mai kwakwalwa.

Rana ta shida: 'ya'yan itatuwa.

Rana ta bakwai: nama, salatin ko kayan lambu da aka dafa, innabi - 1 pc.

Don abincin dare:

Ranar farko: nama mara nauyi.

Rana ta biyu: dafaffen ƙwai -2pcs., A yanki na gurasar hatsin rai, innabi.

Rana ta uku: nama.

Rana ta huɗu: nama, salatin kayan lambu.

Rana ta biyar: Boiled kifi, koren salatin, innabi - 1 pc.

Rana ta shida: nama.

Rana ta bakwai: kayan lambu da aka dafa.

Abinci na kwana bakwai na Osama Hamdiy:

Abincin karin kumallo iri ɗaya ne na kowace rana :? wani ɓangaren innabi + ƙwai -mai -taushi ko ƙwai -ƙwai - 2 inji mai kwakwalwa.

Don abincin rana:

Rana ta farko: dafaffen ƙwai - 2 inji mai kwakwalwa., Salatin kore.

Rana ta biyu: nama ko kifi, latas.

Rana ta uku: daidai da rana ta biyu.

Rana ta huɗu: dafaffen ƙwai - 2 inji mai kwakwalwa, Feta cuku, kayan lambu mai tururi.

Rana ta biyar: kifi ko abincin teku.

Rana ta shida: nama, letas, innabi - 1 pc.

Rana ta bakwai: naman kaza, salatin kayan lambu, innabi - 1 pc.

Don abincin dare:

Na farko, na biyu, rana ta uku: dafaffen ƙwai - 2 inji mai kwakwalwa.

Na huɗu, na biyar, rana ta shida: 'ya'yan itatuwa.

Rana ta bakwai: naman kaza, tumatir, innabi -1 pc.

Kwana bakwai na uku:

Muna ci a kowane juzu'i duk rana:

Ranar farko: 'ya'yan itatuwa.

Rana ta biyu: steamed kayan lambu, latas.

Rana ta uku: ko dai 'ya'yan itatuwa ko kayan lambu da aka dafa.

Rana ta huɗu: kifi, latas.

Rana ta biyar: naman kaza.

Rana ta shida: nau'in 'ya'yan itace guda ɗaya.

Rana ta bakwai: nau'in 'ya'yan itace guda ɗaya.

Abinci na kwana bakwai na huɗu don asarar nauyi:

Yakamata ku rarraba samfuran akan menu don duk yini kuma ku ci gwargwadon yadda aka nuna a kowane tsari.

Ranar farko: naman kaza - 200 gr., Kifi - 200 gr., Tumatir, cucumbers, orange - 1 pc., Inabi - 1 pc.

Rana ta biyu: cikakken burodin hatsi - yanka 2, kokwamba da salatin tumatir, kowane 'ya'yan itace - 4 inji mai kwakwalwa.

Rana ta uku: cikakken burodin hatsi - guda 2, cuku (0% mai) - 100 gr., Orange - 2 inji mai kwakwalwa. , kayan lambu da aka dafa - 2 gr., tumatir - 200 inji mai kwakwalwa.

Rana ta huɗu: naman kaza? sassan kaza, salatin kokwamba - 2 inji mai kwakwalwa. da tumatir - 2 pcs., orange - 1 pc., innabi - 1 pc.

Rana ta biyar: dafaffen ƙwai - 2 inji mai kwakwalwa, Salatin kayan lambu, innabi - 1 pc.

Rana ta shida: cikakken gurasar hatsi - yanki 1, kokwamba - 1 pc., Cuku gida ko cuku - 100 gr., Naman kaza - 200 gr.

Rana ta bakwai: cikakken burodin hatsi - yanki 1, tumatir - 2 inji mai kwakwalwa., Kifi - 150 gr., Naman kaza - 200 gr., Orange - 1 pc., Ruhun innabi - 1 pc., Kayan lambu - 200 gr.

Yana da mahimmanci a sha aƙalla lita 2-5 na ruwa a rana, an yarda da shayi da kofi ba tare da sukari ba. Kuna iya cin abinci maimakon cuku cuku gida mara kitse, kuma a maimakon innabi - orange. Ba a iyakance nauyin samfuran ba. Amma motsa jiki a haɗe tare da cin abincin Osama Hamdiy yana ba da sakamako mai ban mamaki.

Menene dokoki don abinci

Muhimmi: duk rashin bin ka'idodin abinci kuma dole ne ku sake farawa daga ranar farko, kuma ku nemi likitan ku idan kuna da cututtuka na yau da kullun.

Zai zama mai ban sha'awa don karanta:

Add a comment

Ba za a buga adireshin imel ɗinka ba. Обязательные поля помечены *